4/22/16

Baraka Da Prince kumshirikisha Baby wake wimbo mpya.


Nyota wa muziki wa kizazi kipya Baraka Da Prince amesema kibao chake kipya kiitwacho ‘Twende’ amekiimba kwa kumshirikisha mchumba wake Najma Dattan.
Msanii huyo alisema kwamba kibao hicho tayari kimesharekodiwa na anatarajia kukisambaza kwenye vituo mbalimbalo vya redio nchini ili mashabiki wa muziki wa bongo flava waanze kuusikiliza.
”Sisi wote ni wasanii ndiyo maana tumeamua kushirikiana katika wimbo huu ambao una ujumbe maalum kwa Najma unaelezea safari ya kwenda kumtambulisha kwa wazazi wangu na tayari niemeshafanya hivyo,”alisema Baraka.
Msanii huyo aliongeza kwa kuwataka wale wanaozungumza taarifa za ‘Uzushi’ kuhusiana na maisha na mchumba wake waache kwa sababu kila anachokifanya na vitu anavyotumia ni mali yak na si via kuazima.
Baraka alisema kuwa wanaomsema vibaya ni wapinzani wake na hiyo haiwezi kumkatisha tamaa kwenye safari yao ya mafanikio waliyoianza.
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm