Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

4/29/16

Mtaalamu wa Teknolojia wa Kike kaacha kazi Google na kutinga Facebook




Mwana Mama huyo Regina Duncan ambaye muda wake hapo Google umekuwa wa mafanikio makubwa anaenda kujiunga na kitengo pia cha uvumbuzi katika kampuni ya Facebook.




Regina Duncan

Mfano miradi ya kutengeneza tatoo ya kidigitali na pia miradi miwili iliyo kuwa inatengeneza simu janja ilimjengea sifa kubwa katika kampuni hiyo ambapo ilitokana na ubunifu wake.

Facebook wamempata mtu muhimu hasa katika kipindi ambacho mtandao huu unayo miradi mingi ambayo inayohitaji kiongozi ambaye ana jicho na mtazamo wa ki bunifu kama Regina Duncan. Makampuni makubwa sio jambo geni kwa kuajiri wafanyakazi ambao walikuwa katika kampuni ambayo ni mpinzani wako ila ni ukweli usiofichika kwamba Google imempoteza mtu ambaye alikuwa na mafanikio katika kazi alizofanya.

Mama huyo kapewa kitengo Facebook ambacho kinaitwa Building 8 na alipo ulizwa kuhusu kuhama Google amesema kwamba hii ni nafasi yake kufanya kile kitu alikuwa anatamani kufanya siku nyingi na anahuzunika saana kuondoka Google.Lakini Google wanasema kwamba wanamtakia kila la kheri mfanyakazi wao huyo wa zamani katika majukumu yake mapya ambayo ni Facebook.
Na Clement Silla Chanzo:Theverge.com