Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

4/22/16

Tetesi za Ali Kiba Kuacha Muziki....Ukweli Huu Hapa

“Mimi ni Muislamu na ninajivunia kuwa hivyo nahisi ninakoelekea ni kubaya zaidi ni kheri nijivue mapema nitubie kwa niliyoyafanya” maelezo hayo ni kwamujibu wa ukurasa mmoja wa facebook unaoitwa @Tanzania Yetu

.IMG_20160422_141029_776

Mtandao Huu umemtafuta Kibabude ambaye ni Meneja wa Ali Kiba kuhusu ‘issue’ hiyo ambapo amebainisha kuwa habari hizo hazina ukweli wowote na kwamba Ali Kiba hajawahi kufikiria kustaafu muziki na kuwataka mashabiki wapuuze maneno hayo.

“Ali hajafikiria wala kuwaza kuacha muziki kwa sababu kuna vitu vingi vya kufanya hatujawatendea haki wapenzi wetu hayo ni maneno ya watu”.

Meneja huyo ameweka wazi kuwa matarajio ya Kiba kwa sasa ni kuachia ngoma mpya ya Aje mwezi ujao ambayo amefanya mwenyewe na itaambana na video aliyoifanya Bongo na South Africa.

chanzo: Mtembezi