Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

5/12/16

Dayna Nyange Amuonea Wivu Roma

MWANADADA anayefanya poa kwenye gemu la Muziki wa Bongo Fleva, Mwanaisha Nyange ‘Dayna Nyange’ hivi karibuni amedai kuwa anamuona wivu staa wa Hip Hop, Roma Mkatoriki kutokana na hatua aliyoifikia ya kufunga ndoa Jumamosi iliyopita mkoani Tanga na mchumba wake wa muda mrefu.
Dayna-nyange3
Dayna anasema amekuwa mtu wa karibu wa Roma kwa muda mrefu sasa ambapo amewafahamu wapendanao hao tangu mwaka 2008 na anashukuru kuona wametimiza ahadi yao ya kuoana lakini kwake pia hiyo ni changamoto ya kuhakikisha pia anaingia kwenye ndoa.
“Roma amefanya kitu cha msingi, ninamuonea wivu kuingia kwenye maisha ya ndoa na ninafikiri amenikumbusha pia kutakiwa kulitimiza hilo jukumu,” alisema Dayna. Nyange.
Chanzo:GPL