5/9/16

Jela Miaka 33 kwa Wizi ...Vikiwemo Vyombo Vya Muziki vya Kanisa

 
Mahakama ya Hakimu Mkazi Wilaya ya Chato mkoani Geita, imemhukumu kifungo cha miaka 33 jela Matiku Wambura (34) baada ya kupatikana na hatia ya makosa manne ya wizi likiwamo la kuiba vyombo vya muziki mali ya Kanisa la Waadventista Wasabato (SDA) Chato mission.
Wambura ambaye ni mkazi wa Kijiji cha Kitela kata ya Chato wilayani hapa aliiba kinanda na vinasa sauti vyote vikiwa na thamani ya Sh3.94 milioni.
Hakimu Jovith Kato amesema leo kuwa mahakama inamtia hatiani baada ya kuridhishwa na ushahidi uliotolewa.
Amesema atahukumia kifungo cha miaka 20 jela kwa kosa la kwanza, kosa la pili na tatu ni miaka mitano kila moja, huku la nne atalitumika kwa miaka mitatu.
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm