5/17/16

KAFULILA ashindwa kesi ya ubunge




Mbunge Kigoma Kusini Hasna Mwilima kupitia tiketi ya CCM ameshinda kesi ya uchaguzi iliyofunguliwa na aliyekuwa mgombea wa jimbo hilo, David Kafulila (NCCR-Mageuzi).

Mahakama Kuu Kanda ya Tabora imesema Kafulila na mashahidi wake wameshindwa kuthibitisha madai kwamba alimshinda mpinzani wake, hivyo Mwilima ndiye mshindi halali.
Hata hivyo, Kafulila amesema hakubaliani na hukumu hiyo na kuahidi kukata rufaa, jambo linaloungwa mkono na wafuasi wa chama chake na Ukawa kwa ujumla.
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm