5/27/16

Steve Nyerere: Iyobo ametusitiri kwa Aunt


STEVE-NYERERESteve Mengere ‘Steve Nyerere’
Na Imelda Mtema
Staa wa filamu na vichekesho Bongo, Steve Mengere ‘Steve Nyerere’, amewavunja mbavu watu baada ya kusema kuwa anamshukuru sana Moses Iyobo kwa kukubali kuzaa na Aunt Ezekiel, kwani kwa kufanya hivyo amewasitiri wasanii wote wa Bongo Muvi.
AUNT NA IYOBO 
Aunt ezekeiel na mpenzi wake, Mose Iyobo
Akizungumza wakati alipoalikwa kwenye bethidei ya mtoto wa mastaa hao iliyofanyika hivi karibuni katika Hoteli ya Serena jijini Dar, Steve alisema kuwa kitendo alichofanya Iyobo ni cha kishujaa sana kwani mpaka kumzalisha Aunt haikuwa kazi rahisi.
“Unajua watu wengi walishindwa lakini Iyobo ni kidume kabisa, tena katusitiria dada yetu na hatimaye sasa hivi ana mtoto. Ninachomsihi ni kuongeza mwingine fasta,” alisema Steve.

GPL
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm