Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

5/10/16

VIDEO: ‘Hali ya ajira Tabora ni mbaya, vijana hawana ajira’ -Mbunge Munde Tambwe


Bunge limeendelea tena Dodoma, Wizara mbalimbali zimekuwa zikiwasilisha ripoti za makadirio ya mapato na matumizi kwa mwaka wa fedha 2016/2017 huku Wabunge wakipata nafasi ya kuchangia maoni kabla ya kuzipitisha  katika bajeti.
Hapa nakukutanisha na Mbunge wa viti maalumu Tabora Munde Tambwe pale aliposimama bungeni kuchangia bajeti ya Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji
>>’Nimkumbushe Waziri wa Viwanda na Biashara kuwa Tabora inalima tumbaku kwa asilimia 60, Serikali imewekeza sana kwenye Reli na Barabara hii pia inasaidia sisi kuwa na viwanda vingi lakini sioni sababu ya kutokuwa na viwanda hivyo hadi sasa
Hali ya ajira Tabora ni mbaya vijana hawana ajira., sijui ni nani alitoa wazo la kiwanda cha tumbaku kupelekwa Morogoro wakati tumbaku inalimwa Tabora kwa asilimia kubwa zaidi
Leo namuomba Waziri ageuze zao la asali kuwa zao la biashara, lakini pia tupate viwanda vya kutengeneza asali ili vijana wetu wafaidike na zao hili na tupunguze umaskini
Unaweza kuendelea kusikiliza kwenye hii video hapa chini…