5/4/16

Ving’amuzi Vinaua Bongo Movie – Chekibudi


Star wa Bongo movi Chekibudi anaumizwa moyo na ving’amuzi kutokana na kwamba ni moja kati ya vitu vinavyoua kwa kasi soko lao la filamu.


Star wa Bongo movie Chekibudi

Akizunguma na Enewz Chekibudi alisema kuwa ving’amuzi vingi vimetoka kwa sasa na vinaonesha filamu mbalimbali kitu kilichopelekea mauzo ya kazi zao kushuka.

“Sisi tulipotea pale tulipouza kazi zetu badala ya kuuza kopi lakini mtu anajifunza kutokana na makosa, kwasasa tunajipanga ili tusilifanye hilo tena”.
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm