Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

5/3/16

Wabunge: Kwa nini Miradi ya Mwaka Jana Itengewe Fedha Mwaka Huu?

 
Kamati ya Bunge imehoji miradi iliyowahi kutengewa fedha katika awamu iliyopita ya bajeti inayopita, iweje itengewe fedha katika bajeti inayojadiliwa hivi sasa.
Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Kilimo, Mifugo na Uvuvi, Dk Mary Nagu amehoji leo kwa niaba ya kamati yake alipokuwa akiwasilisha maoni yao kuhusu bajeti ya wizara hiyo kwa mwaka 2016/17.
Amesema uchambuzi uliofanywa na kamati hiyo umebaini miradi mbalimbali ya maendeleo inayotengewa fedha kwa mwaka 2016/2017 ni mwendelezo wa utekelezaji wa ile ya mwaka unaomalizika wa fedha pamoja na miradi mipya ya 2016/17.
“Mwenendo huu unalifanya Bunge lijadili bajeti mpya kwa ajili ya miradi mipya ya maendeleo wakati kiuhalisia ni bajeti ya miradi ileile ya zamani,”amesema.
Kamati hiyo ililiomba Bunge liitake Serikali kukamilisha miradi iliyopo kabla ya kuanzisha mipya.

Chanzo: Mwananchi