5/13/16

Wastara Afunguka Kuhusu Ndoa Tena



Msanii wa bongo Movie Wastara Juma afunguka juu ya stori zinazozagaa katika mitandao mbalimbali ya kijamii na magazeti ya udaku kuwa hataki tena Ndoa.



Akizungumza na Enewz Wastara alikanusha tuhuma hizo na kusema kuwa ndoa yake na mheshimiwa ilikua imejaa timbwili timbwili na makubwa mpaka ikapelekea akadai talaka na baada ya mheshimiwa kusanda pia wametokea wengi kutaka kumuoa bila kujali hali yake.

“kusema sitaki ndoa ni kitu ambacho hakiwezekani isipokuwa tu kwamba kila hatua moja ninavyopiga najifunza kutokana na makosa mimi nikisema sitaki tena mapenzi nitakuwa namkufuru mungu nikitaka kuolewa nitaolewa tu muda wowote”,alisema Wastara.

Eatv.tv
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm