Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

6/21/16

Familia moja Magomeni DSM yazua Kizazaa




Familia moja ya jijini Dar es salaam imezua kizazaa nyumbani kwa David Mwamkinga anadayeiwa kuwa ni mchungaji wa kanisa ambalo halijulikani jina baada ya kuamua kumtoa kwa nguvu ndugu yao aliyefahamika kwa jina la Bakari Mwaisumo ambaye anadaiwa kuhamia kwenye nyumba hiyo zaidi ya miezi mitano bila kutoa taarifa kwa ndugu zake.

Ndugu hao wamefika nyumbani kwa Bwana Mwamkinga eneo la Magomeni Kagera na kumkuta ndugu yao amekaa nje ya nyumba (uwani) akijisomea kitabu ambapo walimuomba arudi nyumbani na dakika chache baadae alitokea Bwana Mwamkinga ambaye aliulizwa sababu za kuishi na bwana Mwaisumo wakati ana nyumba yake jirani tu na hali ilikuwa hivi.

Baada ya mvutano na majadiliano ya muda mrefu ndugu hao walimlazimisha bwana Mwaisumo kurudi nyumbani kwake huku wakimshurutisha mchungaji Mwamkinga kuwapa kadi ya gari, hati ya nyumba na nyaraka ambazo wamedai kuwa ndugu yao aliondoka nazo pindi alipohamia kwenye nyumba hiyo. Hatimaye Bwana Mwaisumo alikubali kuondoka na ndipo ndugu zake walipokusanya nguo na vitu vyake na kuvihamishia nyumbani kwake.