6/23/16

Jangwani giza, halafu mwanga tena

 
 

MABINGWA wa soka nchini, Yanga wapo hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho Afrika, ikiwa inakabiliwa na mtihani mgumu wa kusaka kuweka rekodi ya kucheza nusu fainali.
Wawakilishi hao wa Tanzania na Afrika Mashariki wiki ijayo itakuwa na kibarua kigumu mbele ya Wakongo, TP Mazembe katika mchezo wao wa pili, baada ya kuanza vibaya ugenini nchini Algeria kwa kulala 1-0 dhidi ya MO Bejaia.
Mchezo huo wa Yanga na TP Mazembe utapigwa kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam na vijana wa Jangwani inahitajika kushinda ili kujiwekea mazingira mazuri kwa mechi zake zijazo za Kundi A lenye timu ya Medeama ya Ghana.
Tofauti na wao, wapinzani wao yaani Mazembe walianza vyema mechi zake za kundi hilo kwa kuilaza Medeama kwa mabao 3-1 na kuipa uongozi wa kundi, kitu ambacho kwa Yanga ni mitihani kwelikweli wa staili ya ‘kuuma jongoo kwa meno’.
Mechi hiyo ijayo ya Yanga ndiyo itakayotoa uelekeo wa kundi hilo ili kujua ni timu zipi zitajiweka katika mazingira mazuri ya kuingia nusu fainali baada ya kila timu kucheza mechi sita zikiwemo tatu za nyumbani na tatu za ugenini.

Yanga lazima ishinde
Ndiyo, katika mechi hii ni lazima itafune jongoo kwa meno kwani ni ushindi pekee utakaofufua matumaini yao ya kufika nusu fainali ya michuano hiyo kutoka kundi hilo.
Pamoja na kwamba soka halitabiriki na lolote linaweza kutokea, lakini hali halisi ni kwamba kama Yanga haikupata ushindi mbele ya Mazembe wiki ijayo itakuwa na maana ya kujiwekea mazingira magumu ya kufika hatua ya nusu fainali.
Katika mashindano ya mechi sita ukipoteza mechi mbili mfululizo ni dhahiri kwamba, unajiweka katika mazingira ambayo unategemea zaidi kudra za Mungu kusonga mbele kuliko hali halisi ya matokeo ya hali ya mchezo.
Wapinzani wako wakiwa na pointi sita mkononi na wewe ukiwa huna pointi hata moja na kila moja imebakisha mechi nne ni mazingira magumu ambayo yanahitaji miujiza kuweza kuibuka mshindi wa nafasi mbili za juu katika kundi.
Katika mazingira hayo Kocha Mkuu wa Yanga, Hans Pluijm na msaidizi wake, Juma Mwambusi pamoja na wachezaji wafanye kazi kubwa na kupaswa kutuliza akili kama wanataka kuweka hai matumaini ya kusonga mbele.
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm