6/18/16

Mbilikimo wadai haki zao DRC





Watu wa jamii ya mbilikimo nchini Jamuhuri ya kidemokrasia ya kongo DRC wameiomba serikali yao kuwashrikisha katika shughuli za maendeleo na kuwapa haki zao kama watu wengine.


Mbilikimo hao wamedai kukabiliana na matatizo mengi kama vile kupokonywa ardhi zao na kutopewa kipaumbele katika shughuli mbalimbali.

Mmoja wa mbilikimo hao amezungumzia hivi swala hilo 
 
chanzo: BBC
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm