Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

6/27/16

Mkuu wa mkoa Dsm Paul Makonda amemsimamisha kazi Msimamizi mkuu wa barabara




Mkuu wa mkoa Dsm Paul Makonda amemsimamisha kazi Msimamizi mkuu wa barabara katika mkoa wa dsm Injinia Josephat Shehemba kutokana na barabara nyingi katika jiji la dsm kujengwa chini ya viwango,kushindwa kusimamia wakaguzi wa ubora wa viwango na kushindwa kutimiza wajibu wake kikazi.

Sambasamba na kusimamishwa huko Vyombo vya Uchunguzi ikiwemo takukuru wamepewa jukumu la kumchunguza pamoja na kuchunguza makampuni ya Ukandarasi yaliyopewa jukumu la ujenzi na kujenga chini ya Viwango,ujenzi wa muda mrefu ili hatua stahiki zichukuliwe dhidi yao.

Aidha Bw,Makonda amewaonya watumishi wote wa mkoa wa dsm kuhakikisha wanatimiza majukumu yao waliyopewa na kuonya kuwa hata sita kuchukua hatua kali kwa mtumishi yeyote wa mkoa iwapo hatawajibika katika kitengo au idara yake aliyopangiwa.