Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

6/24/16

Msama amuomba radhi Dk Harrison Mwakyembe



Siku mbili baada ya Mhariri wa gazeti la Dira ya Mtanzania Mussa Mkama kupandishwa kizimbani kwa tuhuma ya kuchapisha habari yenye uchochezi, Kampuni ya Msama Promotion inayomiliki gazeti la Dira ya Mtanzania, imemsimamisha kazi mhariri huyo.


Mkurugenzi wa kampuni hiyo, Alex Msama amemuomba radhi Waziri wa Sheria na Katiba, Dk Harrison Mwakyembe kutokana na habari mbili zilizochapishwa na gazeti la Dira ya Mtanzania analolimiliki.


Akizungumza na vyombo vya habari jijini Dar es Salaam jana, Msama amesema amejiridhisha kuwa habari hiyo iliyobeba kichwa cha habari ‘Utapeli wa Mwakyembe wamwagwa hadharani’, haikufuata misingi ya uandishi wa habari.


Aidha, Msama amesema hatua nyingine anayochukua ni ya kumsimamisha kazi mhariri huyo kwa madai kuwa alishindwa kufanya kazi yake kwa umakini kuhakikisha habari anazozipitisha zinafuata misingi ya uandishi wa habari na weledi.


Amesema anamsimamisha kazi mhariri huyo na hatua nyingine kali za kinidhamu zitafuata.