6/18/16

VIDEO: Lowassa kaeleza alichochozungumza na TB Joshua, kutoridhishwa na NEC


Aliyekuwa mgombea wa Urais kupitia CHADEMA kwa mwamvuli wa UKAWA Edward Lowassa amehutubia mahafali ya CHADEMA Student Organization ‘CHASO’ ambapo amesema hajaridhishwa na matokeo ya uchaguzi mkuu 2015 na kaeleza kwamba TB Joshua alikuja kumshawishi akubali matokeo.
>>>’tukakaa na TB Joshua tukazungumza sitaki kusema mengi niliyosema lakini moja nilimwambia ukikubali yale matokeo rafiki yangu heshima yako itakwisha hapa Tanzania na Duniani nikamueleza mfululizo wa mambo yaliyokuwa yanafanywa alisikitika sana alikuwa amekuja kwa ajili ya kuhudhuria sherehe akasema siendi nitabaki hotelini kwangu
Unaweza kuangalia video hii hapa chini
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm