Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

6/25/16

Wema Sepetu: Nikiwajibu mtandaoni nawapa kiki



MREMBO tishio kwenye kiwanda cha filamu za Tanzania, Wema Sepetu, ametoboa siri ya kutokujibu komenti za watu mbalimbali kwenye mitandao ya kijamii hata kama wamemtusi au kumdhalilisha Wema Sepetu, ameliambia Papaso la Burudani kuwa anatambua thamani yake kama mtu maarufu hivyo anapowajibu watu wanaomtukana kwenye mitandao ya kijamii anakuwa anawapa umaarufu kitu ambacho hawastahili.

“Huwa nawajibu mara chache mno. Nafanya hivyo kwa sababu wengi wao wanafanya makusudi kunitukana ili wasikie Wema atajibu nini. Mimi najielewa ukubwa wa jina langu unaweza kumfanya mtu niliyemjibu kuwa maarufu ingawa sikustahili kumpa umaarufu huo,” alisema Wema.

Wema Sepetu, hivi karibuni amewashangaza mashabiki wake mara baada ya yeye na mpenzi wake wa zamani, Luis Mnana, kuanikana kwenye mitandao ya kijamii huku wakiandika maneno yaliyobeba hisia za kimapenzi kati yao.