7/15/16

Kumbe Christian Bella ameshafanya kolabo na Fid Q,kwa sasa wanaenda Afrika kusini kufanya hiki..


Mwanamuziki Mkali wa masauti anayefanya vizuri Tanzania Christian Bella amesema yeye na mwana hiphop Fid Q wanatarajia kusafiri kwenda Afrika Kusini kufanya video ya wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina la Nishike.
Bella ameweka wazi kuwa kwa sasa anaenda na mwana hip hop huyo kwa kuwa ndiye aliyeandika script ya video hiyo na kuongeza kuwa yeye na Fid Q wameshafanya kolabo tayari ambapo yeye (Bella) ameimba kiitikio kwenye wimbo wa Fid Q.
Natarajia kwenda Afrika Kusini ku shoot video ya wimbo wangu mpya unaitwa nishike..naenda na Bwana Farid kwa sababu yeye ndiye mchora script,jamaa ana ujuzi sana na idea kwenye mambo ya script.Pia tuna ngoma ya mimi na Fid,kanishirikisha chorus” alifunguka Bella ambaye alidai aligundua Fid Q ni mkali kwenye script alipokutana naye Sweden.
Source:AyoTv
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm