7/27/16

Mahakama ya mafisadi hii hapa, Jaji Mkuu atembelea kujionea



Picha na maelezo: Mwananchi
Jaji Mkuu wa Mahakama ya Tanzania, Mohamed Chande Othman leo ametembelea jingo litakalotumika kuanzisha kuanzisha Mahakama Kuu Divisheni ya Rushwa na Uhujumu Uchumi maarufu kama ‘Mahakama ya Mafisadi’.

Jaji Mkuu aliambatana na Jaji Kiongozi wa Mahakama Kuu Mheshimiwa Ferdinand Wambali ambao walipewa maelezo mbalimbali kuhusu jingo hilo na Mhandisi wa Mahakama ya Tanzania, Khamadi Kitunzi.

Jengo hilo liko kwenye Shule ya Sheria (Law School) Sinza jijini Dar es salaam.
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm