7/1/16

MUME MIAKA 60 JELA KWA KUMLAWITI MKEWE MJAMZITO


Kibondo. Mkazi wa Wilaya ya Kibondo mkoani Kigoma, Jaribu Obedi (26) amehukumiwa kifungo cha miaka 60 jela baada ya kukutwa na hatia ya kumuingilia kinyume na maumbile mkewe.

Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Wilaya hiyo, Erick Marley alisema Mahakama imeridhishwa na ushahidi uliotolewa mahakamani hapo ambao bila ya kuacha shaka umethibitisha mshtakiwa huyo alitenda kosa hilo.

Alisema ametoa hukumu hiyo ili iwe fundisho kwake na wanaume wengine wanaokusudia kutenda kosa kama hilo.

Mwendesha Mashtaka wa Polisi, Peter Makala alidai kuwa mshtakiwa huyo alitenda kosa hilo kati ya Mei 28 na 30 usiku katika Kijiji cha Kumuhama.

Alidai mshtakiwa huyo alimfanyia kitendo hicho mkewe huyo wakati kwa siku tatu mfululizo wakati akiwa na mimba ya miezi saba.

Alidai kitendo hicho kilimuathiri kiafya na kukosa uvumilivu, hivyo kutoroka na kwenda kutoa taarifa kwa dada yake anayeishi Mtaa wa Migombani mjini Kibondo.

Mwendesha mashtaka huyo alidai baada ya dada yake kupata taarifa hizo, alimpeleka katika ofisi za ustawi wa jamii kisha polisi na ambako alipewa fomu namba tatu PF3 ili kwenda kutibiwa hospitali.
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm