Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

7/2/16

Nay Wa Mitego: nakerwa na wasanii wanaotafuta kiki kupitia malumbano.

Rapa Nay wa Mitego amesema kuwa anakerwa na tabia ya baadhi ya wasanii ya kuanzisha malumbano ili wapate nafasi ya kuandikwa katika vyombo vya habari kwa lengo la kupata umaarufu.
Alisema msanii aliyekamilika huandaa kazi zenye ubora na si kutegemea malumbano badala ya kujijengea,baadhi yao majina ‘huchafuka’ na kupotea kwenye gemu la muziki.
“Ninasema hivyo kwa sababu wapo wasanii wengi tu wamekuwa wakitafuta ‘kiki’ kupitia kwangu kwa kuanzisha malumbano,kwa sasa nimeshawagungua na sitaki kuwajibu,”alisema Nay Wa Mitego.
“kazi zangu ndizo zime ni weka juu hadi sasa,hivyo na wao pia wafanye juhudi kwa kutayarisha kazi zinazokubalika,watapa umaarufu ndani na nje ya nchini,njia ya malumbano haitawasaidia na si bora,msanii huyo aliongeza.