Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

7/1/16

Omog awasili rasmi Simba

 Kocha mpya wa Simba, Joseph Omog akiwasili
Kocha mpya wa Simba, Joseph Omog amewasili alfajiri hii tayari kwa kuingia mkataba wa kuifundisha timu hiyo.
Baada ya kutua katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA), Omog alipokewa na Katibu mpya wa Simba, Patrick Kahemele na kupelekwa moja kwa moja katika hoteli atakayofikia.
Kocha huyo ambaye awali aliifundisha Azam FC na kuipa ubingwa wa kihistoria, hakuzungumza chochote kutokana na kulalamika uchovu wa safari ingawa alionyesha kuwa na furaha huku akitamka kuwa amefurahia kurudi nchini kujiunga na marafiki zake wengine.
Omog, raia wa Cameron amewasili nchini majira ya saa 8:35 usiku akitokea kwao, leo anatarajiwa kutambulishwa rasmi na uongozi wa Simba zoezi ambalo litatanguliwa na tukio la kusaini