7/19/16

Wasomi wataka mjadala wa elimu Z’bar




Wasomi visiwani Zanzibar wamesema kuna haja ya kubadili mfumo wa elimu ili kuwasaidia wanafunzi waweze kupata ufaulu mzuri.


Kwa mujibu wa matokeo ya kidato cha sita yaliyotolewa hivi karibuni, shule nyingi mashuhuri visiwani humo zimeshika mkia.


Mhadhiri wa Chuo Kikuu cha Zanzibar, Dk Mohamed Khalfan amesema kuna sababu kwa Wazanzibari kulitatua tatizo hilo kwa kuwa ni la umma, na wkamba inafaa iwe haraka iwezekanavyo.


Mtafiti wa Sayansi, Dk Rashid Slim amesema: “mwelekeo wa matokeo hayo ambayo kwa sasa siyo ya kushangaza, hauashirii matumaini yoyote ya elimu hapa visiwani.”
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm