Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

8/27/16

Anyakuliwa na Mamba Ziwani

 
Mkazi wa Kijiji cha Kakobe, Kata ya Kazunzu katika Halmashauri ya Buchosa wilayani Sengerema, Mkoa Mwanza, Juma Abdallah (30) anadaiwa kuliwa na mamba na mabaki ya mwili wake bado hayajapatikana.
Ofisa Mtendaji wa Kata ya Kazunzu, Thimothy Chuma alisema tukio hilo lilitokea usiku wa kuamkia Agosti 25 baada ya Abdallah akiwa na Hamisi Magayane wakivua samaki kandokando ya Ziwa Victoria kurukiwa na mamba huyo na kutokomea naye.
Alisema baada ya kupata taarifa kutoka Magayane (23), walipiga filimbi na wananchi kukusanyika kuanza kumsaka mamba huyo, lakini hakupatikana.
Diwani wa Kata ya Kazunzu Boniphace Msenyela aliwasihi wananchi kuendelea kumsaka mamba huyo, kwani anapopata chakula hujificha katika miamba.
Msenyela alisema anaendelea kuwasiliana na maofisa wanyamapori ili kusaidia kumsaka mamba huyo.
 -Mwananchi