8/19/16

DED Aeleza Kwa nini alitoa machozi mbele ya wabunge


Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Gairo, Agnes Mkandya. 

 Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Gairo, Agnes Mkandya amesema utafunaji wa fedha za umma uliofanywa na watendaji ndiyo ulimtoa chozi wakati akihojiwa na Kamati ya Bunge ya Hesabu za Serikali za Mitaa (Laac).
“Ni kuwa kitu kilichonifanya (nitoke machozi) ni yale machungu ya ubadhirifu wa wakuu wa idara na baadhi ya watendaji kufanya wizi kwa kutumia carbon slip,” ameandika Mkandya kwenye ujumbe mfupi alioutuma kwa mwandishi wa Mwananchi.
Katika mahojiano mbele ya kamati hiyo yaliyofanyika kwenye ukumbi wa Msekwa mjini Dodoma mwanzoni mwa wiki, Mkandya aliulizwa swali na Mbunge wa Viti Maalumu (CCM), Leah Komanya kuhusu ubadhirifu katika halmashauri yake, na wakati akijieleza alikuwa akibubujikwa na machozi.
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm