Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

8/23/16

Diwani: Nitaacha Kazi Wananchi Wangu wasipopata Maji.


maji
Diwani wa Kata ya Mshewe, Halmashauri ya Mbeya Vijijini,  Esther Mbega amesema ataacha udiwani kama Serikali haitapeleka maji  katika Kijiji cha Ilota ambacho  wananchi wanaamka saa 9.00 usiku kwenda kutafuta maji umbali wa kilometa 10.
Esther ameiomba  halmashauri na mkoa  kwa ujumla kuwaona kwa jicho la huruma wanakijiji hicho ili waonje matunda ya uhuru.
Akizungumza na mwandishi, diwani huyo alisema  changamoto hiyo ni kubwa na ya siku nyingi huku akisisitiza kwamba ataacha wadhifa huo kama  Serikali haitafikisha huduma ya maji safi na salama katika kijiji hicho.
“Sitaona sababu ya kuendelea na nafasi hii kama Serikali haitaona umuhimu wa kuleta maji katika kijiji hiki kwani wananchi wangu wanatabika ,ndoa zinavunjika, wajawazito wanataabika kusaka maji, “alisema.
chanzo: Mwananchi