Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

8/23/16

Jambazi lalipua bomu, lateketezwa kwa moto




Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Simon Sirro


Mtu mmoja anayedaiwa kuwa ni jambazi, ameuawa eneo la Mabibo Loyola baada ya kukutana na kikundi cha ulinzi shirikishi jana saa tisa usiku na kuzua tafrani.


Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Simon Sirro alisema jana kuwa mtuhumiwa huyo alikuwa na wenzake wanne huku kila mmoja akiwa amebeba begi mgongoni.


Alisema baada ya kikundi hicho kuwaona waliwatilia shaka watu hao na kuwasimamisha kwa lengo la kuwahoji lakini walikimbia na kumkamata mmoja. “Baada ya kukamatwa alianza kuwatishia kuwa atawaua ghafla aliingiza mkono mfukoni na kutoa kitambaa na kukitupa chini kisha akalipua bomu,” alisema Kamanda Sirro.