Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

8/11/16

Mkuu wa mkoa Songwe apiga marufuku Ukuta




Mkuu wa Mkoa wa Songwe, Chiku Galawa.
Mkuu wa Mkoa wa Songwe, Chiku Galawa. 

 Mkuu wa Mkoa wa Songwe, Chiku Galawa amepiga marufuku mikutano na maandamano yote yatakayoratibiwa kwa utaratibu wa oparesheni Ukuta chini ya Chadema kuanzia Septemba Mosi mwaka huu katika mkoa wake akisema kipindi hiki ni cha kufanya kazi na kuhamasisha maendeleo siyo  kwa maandamano na kampeni.
Galawa amesema hayo leo alipozungumza na waandishi wa habari ofisini kwake mjini Vwawa wilayani Mbozi huku akisisitiza kwamba wakazi wa mkoa wake wapo katika shughuli za mavuno na hawana muda wa kupoteza.
Alisema viongozi wa mkoa huo wana wajibu wa kuwalinda wananchi wafanye shughuli zao kwa amani na usalama bila bugudha wala kushawishiwa na watu wengine kuingia kwenye kwenye ajenda zao