8/29/16

Moto wateketeza madarasa, ofisi ya mkuu wa shule





MADARASA na ofisi ya Mwalimu Mkuu wa Shule ya Msingi Kongowe Halmashauri ya Mji wa Kibaha mkoani Pwani, vimeteketea kwa moto pamoja na nyaraka zote zilizokuwamo ndani yake.




waziri wa elimu profesa joyce ndalichako.

Diwani wa kata hiyo, Idd Kanyallu, alisema moto huo ulioanzia katika ofisi ya Mwalimu Mkuu wa shule, umetekeza ofisi hiyo pamoja na nyaraka zote.

Kanyallu alisema mbali ya ofisi na nyaraka hizo, pia vyumba viwili vya madarasa vimeteketea kwa moto huo na kwamba inakadiriwa hasara iliyopatikana kufikia Sh. milioni 50.
 
Chanzo: Nipashe
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm