Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

8/17/16

Serikali Yasitisha Fedha za 'field' kwa wiki mbili Huku Wanafunzi Hewa Zaidi ya 2000 Wakibainika Vyuoni.

Waziri wa Elimu, Sayansi, Teknolojia na Ufundi, Prof Joyce Ndalichako amesema wizara hiyo imelazimika kusitisha malipo ya fedha za mafunzo kwa vitendo kwa wanafunzi wa elimu ya juu kwa muda wa wiki mbili ili kupisha zoezi la uhakiki wa wanafunzi hewa

Amesema hadi sasa wanafunzi hewa zaidi ya 2000 tayari wamebainika kwenye vyuo mbalimbali nchini na walikuwa tayari kupokea fedha hizo jambo ambalo ni hasara kwa serikali.

Prof. Ndalichako amesema, tayari amewaagiza wakuu wote wa vyuo kuwasilisha upya majina ya wanafunzi wanaostahili kupatiwa fedha hizo bila udanganyifu.

Amefafanua kwamba, wamegundua taarifa zilizopelekwa awali zilikuwa na udanganyifu hivyo serikali imelazimika kusitisha zoezi la upelekaji fedha kwenye vyuo hivyo.

Kwa upande wa wanafunzi ambao vyuo vyao vimefungiwa Prof. Ndalichako amesema tayari wametoa maelekezo ya kuwasaidia kupata haki yao muhimu ya kusoma na kusisitiza hakuna mwanafunzi hata mmoja ambaye atakosa msaada wa serikali