Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

8/20/16

Simba SC Yaibuka Kidedea na Mchezo wake Dhidi ya Ndanda FC kwa Jumla ya Mabao 3 kwa 1


Klabu ya wekundu wa Msimbazi , Simba imefungua dimba la ligi kuu kwa “spidi ya 4G ” baada ya kuilaza Ndanda FC bao 1 – 0 , mechi iliyotimua vumbi Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

Mshambuliaji hatari wa Simba , Laudit Mavugo ndio alikua wa kwanza kufungua hesabu ya magoli dakika ya 20 baada ya kumalizia vizuri mpira wa adhabu kutoka kwa Mohammed Hussein ‘Tshabalala’ .



Dakika ya 37 , Omary Mponda wa Ndanda FC aliweza kusawazisha bao baada ya kupokea krosi safi kutoka kwa nahodha wa Ndanda , Kiggi Makassy. Hadi mpira unaenda mapumziko , Simba 1 – 1 Ndanda FC .

Kipindi cha pili kilianza , huku mchezo ukiwa ni vuta nikuvute , hadi dakika ya 73 ambapo mshambuliaji mpya wa Simba kutoka Ivory Coast ambae aliingia akitokea benchi mwanzoni wa kipindi cha pili , Frederick Blagnon aliweza kuipatia Simba bao la 2 kwa kichwa kwa kumalizia kona nzuri ya Tshabalala .

Shiza Kichuya aliweza kufunga hesabu ya mabao , baada ya kuifungia Simba bao la 3 lililotokana na mpira wa Kona ambayo ilitemwa na kipa wa Ndanda FC , Jackson Chove na kumwachia mwanya Kichuya kuingiza nafasi ya kuusogeza mpira nyavuni . Hadi kipenga cha mwisho kinapulizwa , SImba 3 – 1 Ndanda FC .