Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

9/18/16

Aliyebaka na kulawiti kwenye kaburi afungwa miaka 30 jela


 
 Mahakama ya Wilaya ya Mpanda Mkoa wa Katavi imemhukumu Ally Rashid  maarufu ‘Ally Mwizi’ kifungo cha miaka 30 jela kwa kosa la kubaka na kumlawiti mwanamke wa miaka 25 kwenye kaburi.
Hakimu Chiganga Ntengwa alitoa hukumu hiyo juzi baada  ya mahakama kuridhishwa na ushahidi  wa upande wa mashtaka ukiongozwa na Mwanasheria wa Serikali Mkoa wa Katavi, Jamila Mziray.
Hakimu  Ntengwa  alisema amemhukumu mshtakiwa huyo baada ya kumtia hatiani kwa mujibu wa  Kifungu cha Sheria   Namba 154 ya adhabu sura namba 16.
Alisema hukumu hiyo itakuwa fundisho kwa mshtakiwa huyo ili akitoka  gerezani awe  na tabia   njema  kwenye jamii.