10/18/16

Bonyeza Hapa Kuona Vyuo Vilivyotoa Majina ya Wanafunzi Waliochaguliwa Vyuo Vikuu kwa Mwaka 2016/2017-(Shahada/Degree)


 Picha na: xpresstz.com
 
 MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA VYUO VIKUU 2016/2017
ZANZIBAR UNIVERSITY....................<<<BONYEZA HAPA>>>

SMMUCo...............................................>>BONYEZA HAPA TCU>>

SAUT MWANZA.............................................<<BONYEZA HAPA>>

 ECKENFORD UNIVERSITY-TANGA.........<<BONYEZA HAPA>>>

JORDAN UNIVERSITY COLLEGE-JUCO...<<BONYEZA HAPA>> 

CHUO CHA  AMUCT-TABORA..................<<BONYEZA HAPA>>>
 
CHUO CHA AJUCO-Songea........................<<BONYEZA HAPA>>

KAMPALA UNIVERSITY: 2ND ROUND>>><<BONYEZA HAPA>>>

CHUO KIKUU CHA  SAUT-ARUSHA............<<BONYEZA HAPA>>>

CHUO KIKUU CHA SAUT MBEYA................<<BONYEZA HAPA>>
 
CHUO CHA MIPANGO DODOMA..................<<BONYEZA HAPA>>

CHUO KIKUU SUA..............................................<<BONYEZA HAPA>>>

CHUO KIKUU ARUSHA.....................................<<BONYEZA HAPA>>

CHUO CHA USHIRIKA MOSHI-MOCU..............<<BOFYA HAPA>>

CHUO CHA MAJI-UBUNGO................................<<BONYEZA HAPA>>

TUMAINI DAR ES SALAAM..........................<<BONYEZA HAPA>>

ARDHI UNIVERSITY-ARU............................<<BONYEZA HAPA>>

CHUO CHA SEKOMU.....................................<<<BONYEZA HAPA>>>

CHUO CHA WANYAMA MWEKA...................<<BONYEZA HAPA>>>

ST. JOHN'S UNIVERSITY............................<<<BONYEZA HAPA>>

TEOFILO KISANJI -TEKU..........................<<BONYEZA HAPA>>

KWA CHUO  KIKUU CHA IFM....................... >>BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU MARIAN......................... >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU CBE....................... >> BONYEZA HAPA<<

KWA TUMAINI-MBEYA........................  >> BONYEZA HAPA>>

KWA CHUO KIKUU MUM ................... >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO- STELLA MARIS  MTWARA ........<<BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA UDOM MAJINA........      >>BONYEZA HAPA>>

MWALIMU NYERERE MA.............<<BONYEZA HAPA>> 

KWA  UDSM, MUCE,DUCE...............<<BONYEZA HAPA>>

TUMAINI MAKUMIRA----------------<<BONYEZA HAPA>> 

BUGANDO/CUHAS............................<<BONYEZA HAPA>> 

CHUO KIKUU IRINGA....................<<BONYEZA HAPA>> 

CHUO CHA RUCO............................<<BONYEZA HAPA<> 

OPEN UNIVERSITY-OUT...................<<BONYEZA HAPA>> 

INSTITUTE  OF TAX MAN.-ITA..........<BONYEZA HAPA>>

CHUO CHA MUM-2ND ROUND.........<<BONYEZA HAPA> 

Tembelea Zaidi Ukurasa Huu -Tutakuwa Tukiongeza Vyuo Vitoavyo Majina 

VYUO VILIVYOTOA MAJINA AWAMU YA PILI-2ND ROUND 2016/2017  <<BOFYA HAPA>>

Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm