9/4/16

Imebainika: Wanawake Wanapenda Madaktari Wanaume.



Ungependa uhudumiwe na daktari wa jinsi gani katika masuala ya uzazi?

Ni swali ambalo wengi wanaweza kujiuliza, lakini limejaa kwenye mazungumzo ya wanawake, hasa wanapozungumzia hali ilivyokuwa wakati wa ujauzito hadi kujifungua. Katika hali ya kawaida, ungedhani wanawake wanapendelea kuhudumiwa na wataalamu wa masuala ya uzazi ambao ni wa jinsi yao, lakini utakuwa unakosea ukifikiria hivyo; wengi wanapenda kuhudumiwa na madaktari wanaume, Mwananchi limebaini.

Si tu kuhudumiwa wakati wa ujauzito, bali hata wakati wanapotaka kujifungua wangependa wanaume wafanye kazi hiyo.

Lakini hawapendelei wanaume hao kuwapima njia ya uzazi kwa kuingiza mikono. “Napenda sana kuzalishwa na daktari wa kiume kwa sababu wana huruma,” alisema Tatu Hamisi mkazi wa Tabata, ambaye alikuwa mmoja wa watu waliohojiwa.
 
Chanzo: Mwananchi
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm