Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

9/10/16

Kibaka ajifanya ‘popo bawa’ apora, awaingilia wake za watu

KATIKA hali isiyo ya kawaida, kijana anayedaiwa kuwa kibaka mjini hapa, amezua taharuki kwa wakazi wa eneo hilo baada ya kujifanya popo bawa na kuwaingilia kimwili wanawake kimiujiza na kuwapora simu na fedha.



Tukio hilo limetokea kutokea Septemba 6, na kaya tano zimeshaingiliwa kwa kuporwa simu na pesa huku wanawake wakifanyiwa mchezo mchafu bila ya waume zao kujua, kwa kulala usingizi mzito.

Wakizungumzia tukio hilo, wananchi hao walisema kumekuwa na uporaji kwenye nyumba zao bila ya kuvunjwa milango, na baada ya uvamizi huo, wanawake hufanyiwa vitendo vichafu, huku waume zao wakiwa wamelala fofofo na kisha mtu huyo kutokomea kusikojulikana.

Kwa habari zaidi >> NIPASHE