Contact us: yuvinusm45@gmail.com | email: yuvinusm45@gmail.com

We're Coming Soon

Tutarudi Baada ya Matengenezo

Tupo kwenye matengenezo ya Mtandao Wetu Tutarudi Mchakato Ukishakamilika, Tunaomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza!

We are working very hard on the new version of our site. It will bring a lot of new features. Stay tuned!


days

hours

minutes

seconds

Subscribe to our newsletter

Sign up now to our newsletter and you'll be one of the first to know when the site is ready:

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger
Design by Yuvinusm

9/7/16

Mwigulu:Hakuna Mtanzania atakayefuatwa kwake ili kutoa fedha kulipa deni la Taifa.


Serikali imesema hakuna Mtanzania hata mmoja ambaye atafuatwa nyumbani kwake ama katika eneo lake la biashara kutakiwa kutoa fedha ili kulipa deni la taifa bali ni Serikali kuu ndiyo itakayowajibika kwa hilo.
Kauli ya Serikali imetolewa bungeni mkoani Dodoma na Waziri wa mambo ya Ndani ya nchi Mwigulu Nchemba ambaye alikuwa akitoa majibu wa nyongeza kufuatia swali la nyongeza la Mbunge wa Hai,Mhe.Freeman Mbowe aliyetaka  kujua mikakati inayofanywa na Serikali kudhibiti ukuaji wa deni la taifa.