9/2/16

RAIS MAGUFULI AWASILI PEMBA KWA NDEGE YA ATCL KWA ZIARA YA SIKU MBILI.



Rais John Magufuli akiwa ameambatana na Mkewe Mama Janet Magufuli,wamewasili Pemba kwa ziara ya kikazi ya siku mbili Visiwani humo,na kupokelewa na wenyeji wao kwa kutumia usafiri wa Ndege ya shirika la Ndege Tanzania (ATCL).
 Rais Magufuli akizama kikundi cha ngoma mara baada ya kuwasili uwana wa ndege visiwani humo,ambapo baadea atalekea Unguja kwa ziara ya kikazi.
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm