9/3/16

Sumaye Akimbilia Mahakamani Kunusuru Shamba Lake

HATIMAYE Waziri Mkuu Mstaafu, Frederick Sumaye, ameamua kukimbilia mahakamani kutafuta haki ya shamba lake la heka 33 lililopo Mji Mpya eneo la Mabwepande, nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam, ambalo limevamiwa na wananchi waliogawana viwanja na kujenga makazi.


Akizungumza na Nipashe jana jijini Dar es Salaam, Sumaye alisema mara baada ya tatizo hilo kutokea na kutumia njia za majadiliano bila mafanikio, ameamua kufungua kesi ili kutafuta haki.

Alisema kesi hiyo imefunguliwa na wakili wake na tayari hati ya kuitwa mahakamani wahusika imeshapelekwa kwao.

Mwishoni mwa mwaka jana Nipashe ilifika kwenye shamba hilo na kushuhudia wananchi, wakiwamo waliobomolewa nyumba zao katika mabonde ya Mkwajuni na Msimbazi wilayani Kinondoni, wakijikatia maeneo kwa ajili ya viwanja vya makazi mapya.
 
chanzo: Nipashe
Weka Maoni Yako Hapa
Share:

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm