10/11/16

Kuona Vyuo vilivyotoa Majina ya Awamu ya Pili (2nd Round) Shahada/Degree Kutoka TCU 2016/2017-Bonyeza Hapa

 
Hii ni Listi ya Vyuo Vilivyotoa SECOND SELECTION Kwenye Kozi za Shahada/ Degree kwa Mwaka 2016/2017
CHUO KIKUU ECKERN FORD......................    <<<BONYEZA HAPA TCU-2ND ROUND>>> 

CHUO KIKUU RUAHA-IRINGA...........................
<<<BONYEZA HAPA TCU-2ND ROUND>>> 

CHUO KIKUU MWLNYERERE DAR..............
<<<BONYEZA HAPA TCU-2ND ROUND>>>  
 
CHUO KIKUU TUMAINI-DAR........................ 
<<<BONYEZA HAPA TCU-2ND ROUND>>>  
 
CHUO KIKUU ST.JOHN  ..........................   
<<<BONYEZA HAPA TCU-2ND ROUND>>> 

CHUO KIKUU MWENGE ..................................  
<<<BONYEZA HAPA TCU-2ND ROUND>>> 
 

ZANZIBAR UNIVERSITY....................<<<BONYEZA HAPA TCU-2ND ROUND>>>  

SMMUCo...............................................>>BONYEZA HAPA TCU 2ND ROUND>>
 
IFM...........................................................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>>

UDSM, DUCE NA MUCE....................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>> 

ARUSHA UNIVERSITY.........................<<BONYEZA HAPA TCU-2ND ROUND>>

TUMAINI MAKUMIRA................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>>
 
AJUCO.............................................<<BOFYA HAPA TCU-2ND ROUND>>

AMUCTA..........................................<<BOFYA HAPA TCU-2ND ROUND >>

 SAUT MWANZA.............................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>>

BUGANDO/CUHAS..............................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>>

JORDAN UNIVERSITY-JUCO.........<<BONYEZA HAPA-TCU 1ST AND 2ND ROUND>>

KAMPALA UNIVERSITY-KIU........ <<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>>>  

CHUO CHA MUM............................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND

MOCU ...............................................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>>

MARIAN UNIVERSITY.................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>>

TEKU...............................................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>> 

MWEKA WILDLIFE....................<<BONYEZA HAPA-TCU 2ND ROUND>>


VYUO VILIVYOTOA MAJINA AWAMU YA KWANZA<<BOFYA HAPA>>
Weka Maoni Yako Hapa
Share:
Post a Comment

Advertisment

Habari Mpya

Follow us on Facebook

Popular Posts

Blog Archive

Copyright © Yuvinusm | Powered by Blogger Design by Yuvinusm